และเราก็ต้านทานราคาไม่ไหวเลยสอยมาสักหน่อย
ที่เราซื้อมาเป็นแบบแพ๊คเกจค่ะ เพราะคิดว่าน่าจะคุ้มกว่าซื้อแยก ._.

แต่พอมาดูราคาแบบแยก


174+160 = 334
ราคาที่เราซื้อแบบแพ๊คคือ 349
คืออยากรู้ว่ามันต่างกันยังไงหรอคะ ? ทำไมแบบแพ๊คมันแพงกว่า
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายส่วนบุคคนก่อนเริ่มใช้งาน [นโยบายส่วนบุคคล] |
sugarday01 | #1 28-06-2016 - 04:53:36 ![]() | ![]() ![]() | |||
![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() |
|
![]() | ลงข้อความได้เฉพาะสมาชิก ต้องสมัครเป็นสมาชิกและ login เข้าสู่ระบบก่อนถึงจะสามารถลงความเห็นได้ |
ข้อมูลเมื่อ 30th March 2025 13:50
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายส่วนบุคคนก่อนเริ่มใช้งาน [นโยบายส่วนบุคคล] |